| Vật liệu | Thép không gỉ/Sứ |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Ứng dụng | phân phối ngoài trời |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Độ cao | ≤3000m |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB1984-2003 |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Số lượng | 1 bộ + 3 chiếc |
| Tần số | 50HZ |
| Cuộc sống cơ khí | 10000 lần |
|---|---|
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch chân không điện áp cao |
| Tiêu chuẩn | IEC62271-100 |
| Từ khóa | Ngắt mạch |
| Tên sản phẩm | Công tắc tải ranh giới ZW20-12(F) |
|---|---|
| Chức năng | CÔNG TẮC ĐIỆN |
| tuổi thọ cơ khí | 10000 lần |
| Ứng dụng | Hệ thống phân phối |
| Cấu trúc | loại cố định |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm |
|---|---|
| Loại | bộ ngắt mạch chân không |
| Cảng | Cảng chính ở Trung Quốc |
| Màu sắc | Xám |
| Sử dụng | Điện cao thế |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -45℃-40℃ |
|---|---|
| Ưu điểm | Kích thước nhỏ |
| Độ cao | ≤3000m |
| Màu sắc | Xám |
| Tiêu chuẩn | GB/T11022-1999 |
| Sử dụng | Điện cao thế |
|---|---|
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Ứng dụng | Trạm biến áp |
| Xếp hạng tần suất | 50HZ |
| Loại | Công tắc tải ranh giới |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | IEC62271-100 |
| Ứng dụng | phân phối điện |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Nhiệt độ tối thiểu | -40℃ |
| Điện áp định số | 12KV |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A/1250A |
| Cây sào | 3 cực |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Vật liệu | Thép không gỉ + sứ |
| Loại | ngắt mạch chân không |
|---|---|
| Điện áp định số | 12KV |
| Lưu lượng điện | 630A/1250A |
| Trọng lượng ròng | 180kg |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |