| Thời gian sạc | 0,5-20 giờ |
|---|---|
| Gói | Thùng các - tông |
| hiện tại đang sạc | 0-20000 ((mA) |
| Ứng dụng | Ô tô/Hộ gia đình/Thuyền... |
| Loại | Bộ chuyển đổi nguồn điện |
| Màu sắc | Màu vàng |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | Kim loại |
| Đầu ra CÓ | 12v/24v |
| Điện áp đầu vào | 130V-250V |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Điện áp đầu ra | 12v/24v |
|---|---|
| nguồn điện đầu vào | 260W |
| Tự sửa chữa | Vâng. |
| Cảng | DC/AC |
| hiện tại đang sạc | 0-10000 ((mA) |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
|---|---|
| Loại | máy cắt chân không với bộ điều khiển |
| Tiêu chuẩn | GB1984-2003 |
| Từ khóa | Máy cắt điện chân không |
| Min. tối thiểu Temperature Nhiệt độ | -40℃ |
| Loại pin của bộ điều hợp | pin axit chì, pin nước, pin khô, pin không cần bảo trì |
|---|---|
| Hiển thị | LED/LCD |
| Điện áp đầu ra | 12v |
| Điện áp đầu vào | 100V-250V |
| Tần số | 50Hz/51Hz |
| Thời gian sạc | 2-12 giờ |
|---|---|
| dòng điện tối đa | 6A |
| Tùy chỉnh | Vâng. |
| MOQ tùy chỉnh | 500 cái |
| Màu sắc | Xanh dương + Đen |
| Thông số kỹ thuật đóng gói | 205*110*60 |
|---|---|
| dòng điện tối đa | 6A |
| Trọng lượng | 0,38kg |
| MOQ | 50pcs |
| bảo vệ quá nhiệt | Vâng. |
| Loại pin | pin axit chì, pin nước, pin khô, pin không cần bảo trì |
|---|---|
| Chiếu sáng LED | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | 12v 24v |
| Tần số | 50HZ/57Hz |
| hiện tại đang sạc | 0-10000 ((mA) |
| Màu sắc | bạc |
|---|---|
| Tần số | 50HZ |
| Điện áp định số | 12KV |
| Cuộc sống cơ khí | 10000 lần |
| Cây sào | 3P |
| Điện áp đầu ra | 110V-250V |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Tần số | 50HZ |
| Tiêu chuẩn | GB4706.1-2005 |
| hiện tại đang sạc | 0-10000 ((mA) |