| Vật liệu | Gốm + Thép không gỉ + Thép |
|---|---|
| Điện áp tối đa | 36kV |
| xếp hạng hiện tại | 1000A |
| Sử dụng | phá vỡ / kết nối |
| Tốc độ gió | 700Pa |
| Max.Hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 630A |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Nhiệt độ tối đa | 40oC |
| Điện áp tối đa | 36kV |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Tính năng | dễ dàng cài đặt |
| Độ cao | Không quá 1000m |
| nhiệt độ | -30℃-40℃ |
| Loại | Chuyển mạch ngắt kết nối ngoài trời |
|---|---|
| Ứng dụng | Trạm điện ngoài trời |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Tính năng | Đèn cầm tay |
| Đánh giá hiện tại | 1250A |
| Lưu lượng điện | 630A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Tên sản phẩm | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời GW9-10 |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Số lượng | 3 uint cho 1 nhóm |
| Tiêu chuẩn | GB/T311.6-2005 |
|---|---|
| Nhiệt độ tối đa | 40oC |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Loại | Bộ ngắt mạch chân không ngoài trời |
|---|---|
| Cảng | Cảng chính ở Trung Quốc |
| Sử dụng | bảo vệ ngoài trời |
| Điện áp tối đa | 15kv |
| Max.Hiện tại | 1250A |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch chân không ZW32-12 |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB1984/GB11022 |
| Từ khóa | Bộ ngắt mạch gắn trên cột điện áp cao |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Số lượng | 1 bộ + 3 chiếc |
| Lưu lượng điện | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm |
| số cực | 3 cực |
| Tên sản phẩm | Bộ ngắt mạch chân không/Công tắc móc |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Đánh giá hiện tại | 630A/1250A |
|---|---|
| Cây sào | 3 cực |
| Vật liệu | Thép không gỉ + sứ |
| Số lượng | 2 (1 đơn vị + 1 bộ) |
| Ứng dụng | phân phối công nghiệp |