| Hiện tại | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Điện áp | 12kV-36kV |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Vật liệu | Gốm/Thép |
| Màu sắc | Xám |
| Lưu lượng điện | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -30℃~+40℃ |
| Điện áp định số | 12KV |
| Chức năng | Kiểm soát cách ly |
| Vật liệu | đồ sứ |
| Vật liệu | Vật gốm |
|---|---|
| Điện áp định số | 12kV-36kV |
| Môi trường cài đặt | Bên ngoài |
| Sử dụng | Phá vỡ |
| Loại sản phẩm | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Vật liệu | đồ sứ |
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cây sào | 1p |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Hiện tại | 630A ~ 1250A |
|---|---|
| Điện áp | 12kV~36kV |
| Tần số | 50HZ |
| thời gian cơ học | 50 ~ 80 lần |
| Độ cao | ≤1000m |
| sự sắp xếp | Công tắc cách ly cao áp GW9-10 |
|---|---|
| Vật liệu | Sứ cách điện/Thép không gỉ/Thép |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Điện áp định số | 12KV |
| Từ khóa | Bộ ngắt mạch chân không ngoài trời/Công tắc cách ly điện áp cao |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 630A |
| Tốc độ gió | 700Pa |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Bao bì | Vỏ gỗ |
| Tối đa. | 1250A |
|---|---|
| Độ cao | ≤1000m |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Màu sắc | Xám |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Công tắc móc |
| Các điều khoản thương mại | EXW |
| Vật liệu | đồ sứ |
| Tần số | 50/60hz |
| Loại | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Từ khóa | Công tắc móc |
| Đánh giá hiện tại | 1250A |
| Vật liệu | sứ/thép không gỉ/thép |