| nhiệt độ | -40℃~+40℃ |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Chức năng | quá tải |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| số cực | 1p |
| Từ khóa | Cầu dao gắn cực |
|---|---|
| Vật liệu | thép/sứ/thép không gỉ |
| Tiêu chuẩn | GB/T11022-1999 |
| Số lượng | 1 bộ + 3 chiếc |
| Tốc độ gió | 700Pa |
| Vật liệu | Sứ/Thép |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Điện áp định số | 12kV-36kV |
| Tối đa. Nhiệt độ | + 40℃ |
| Vật liệu | Gốm + thép + thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | màu xám |
| Tiêu chuẩn | GB/T 311.6-2005 |
| Điện áp định số | 630A |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Đánh giá hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Tần số | 50Hz/60Hz |
| Vật liệu | sứ/thép không gỉ/thép |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm + Thép |
|---|---|
| Altitude | ≤3000m |
| Trade Mode | EXW |
| Temperature | -40℃~+70℃ |
| Pac50Hzkage | Export wooden case packing |
| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -30℃~+40℃ |
| Cường độ động đất | 7 |
| Lưu lượng điện | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 80 |
| Điện áp định số | 12kV-36kV |
| Sử dụng | Để bảo vệ |
| Tên sản phẩm | Bộ cách điện trên cao |
| Lưu lượng điện | 630A+630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ + Thép + Gốm |
| Từ khóa | Bộ ngắt mạch chân không ngoài trời/Công tắc ngắt kết nối trên cao |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Cảng | Cảng chính ở Trung Quốc |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Hiện tại | 630A ~ 1250A |
| Điện áp | 12kV~36kV |
| Chất lượng | Cao |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |