| Loại | Công tắc móc điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Từ khóa | Công tắc ngắt dọc |
| Tính năng | Không gian hẹp |
| Tối đa. | 1250A |
| Hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Từ khóa | Bộ cách điện cao áp |
| Vật liệu | gốm + thép |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Max.Hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Sử dụng | Để ngắt kết nối và cách ly |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| Độ cao | Không quá 1000m |
|---|---|
| Tính năng | Đèn cầm tay |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Ứng dụng | Truyền tải điện cao thế |
| Max.Hiện tại | 1250A |
| Lưu lượng điện | 630A-1250A |
|---|---|
| Loại | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Điện áp định số | 12kV/36kV |
| Ứng dụng | Hệ thống phân phối |
| Cuộc sống cơ khí | 50/50/80 |
| Tiêu chuẩn | GB 1985-2014 |
|---|---|
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| MOQ | 1 nhóm |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Vật liệu | gốm + thép |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Loại | Công tắc cách ly ngoài trời điện áp cao |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Loại | Công tắc cách ly điện áp cao |
| Bao bì | Vỏ gỗ |
| Độ cao | ≤1000m |
|---|---|
| Cường độ động đất | 8 cấp độ |
| nhiệt độ | -40oC~40oC |
| Tốc độ gió | 700Pa |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| MOQ | 1 nhóm |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 630A |
| thời gian cơ học | 50 |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Bao bì | Vỏ gỗ |