| Vật liệu | Sứ/Thép/Thép Không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | màu xám |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| sự sắp xếp | Bộ ngắt mạch chân không điện áp cao |
| Tiêu chuẩn | GB 1985-2014 |
| Vật liệu | sứ + thép |
|---|---|
| Điện áp định số | 12KV |
| Cuộc sống cơ khí | 50/50/80 |
| Cảng | Cảng chính ở Trung Quốc |
| Ứng dụng | Phân phối điện cao thế |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm + Thép |
|---|---|
| Cấu trúc | loại cố định |
| Tiêu chuẩn | IEC62271-100 |
| thời cơ | 10000 |
| Sử dụng | Điện cao thế |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Tên sản phẩm | Công tắc móc |
| Tần số | 50HZ |
| Tiêu chuẩn | GB1984-2003/GB1985-2014 |
|---|---|
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| sự sắp xếp | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời dòng GW9 |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Ứng dụng | Đường dây điện cao thế |
|---|---|
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Màu sắc | màu xám |
| số cực | 1p |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
|---|---|
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Gói | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Ứng dụng | hệ thống điện |
| Lưu lượng điện | 1250A |
|---|---|
| Tần số định số | 50HZ |
| Sử dụng | Để bảo vệ hoặc kiểm soát |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| sự sắp xếp | Bộ ngắt mạch chân không |
|---|---|
| Loại | Công tắc kết nối móc câu ngoài trời |
| Điện áp | 12~36kV |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
| nhiệt độ | -40℃~+40℃ |
| Tối đa. | 1250A |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đã vận hành công tắc ngắt kết nối |
| sự sắp xếp | Bộ ngắt mạch chân không |
| Màu sắc | Xám |
| Số lượng | 3 đơn vị (1 bộ) |