| Từ khóa | Bộ cách ly điện cao thế |
|---|---|
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| Độ cao | ≤1000m |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Bộ cách ly điện cao áp ngoài trời |
| Các điều khoản thương mại | EXW |
| Vật liệu | Sứ/Thép/Thép Không gỉ |
| Tần số định số | 50/60hz |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây điện cao thế |
| MOQ | 1 nhóm |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| nhiệt độ | -40℃~+40℃ |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Tên sản phẩm | Bộ cách điện cao áp |
| Đánh giá hiện tại | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ + Sứ + Thép |
| Số lượng | 2 (1 đơn vị + 1 bộ) |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Từ khóa | Bộ ngắt mạch chân không điện áp cao |
| Tên sản phẩm | Bộ cách ly điện cao áp GW9-10 |
|---|---|
| Sử dụng | Phá vỡ/Kiểm soát |
| Chất lượng | Chất lượng cao |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| thời gian cơ học | 50 |
| Tối đa. | 1250A |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời dòng GW9 |
| sự sắp xếp | Máy ngắt mạch chân không điện áp cao |
| Sử dụng | Cắt điện |
| Nhiệt độ tối đa | 40oC |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
|---|---|
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Các điều khoản thương mại | EXW |
| Số lượng | 3 đơn vị cho 1 bộ |
| Màu sắc | màu xám |
| Tên sản phẩm | Công tắc cách ly cao áp GW9-10 |
|---|---|
| Sử dụng | Bảo vệ hoặc kiểm soát |
| Ứng dụng | Đường dây điện phân phối |
| Tính năng | Di động/Không gian nhỏ |
| Tiêu chuẩn | GB/T 11022-2011 |
| Vật liệu | đồ sứ |
|---|---|
| Điện áp định số | 12kV |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Màu sắc | Xám |
| Cảng | thâm quyến/quảng châu |