| Vật liệu | Gốm sứ/Thép/Thép không gỉ |
|---|---|
| Điện áp | 12kV-36kV |
| thời cơ | 50/50/80 |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Đánh giá hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Loại | Model kiểu mới của GW9-10 |
| Điện áp | 12kV/24kV/36kV |
| thời cơ | 80 |
| Độ cao | ≤1000m |
| Lưu lượng điện | 1250A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 80 |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Vật liệu | Gốm sứ/Thép/Thép không gỉ |
| Từ khóa | móc câu ngoài trời |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Chức năng | quá tải |
| Số lượng | 3 đơn vị cho 1 bộ |
| Từ khóa | móc câu |
| Vật liệu | Thép + Thép không gỉ + Gốm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB1985-2014 |
| Lưu lượng điện | 630A |
| Số lượng | 3 đơn vị |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 10000 lần/(50/80) lần |
| MOQ | 1 đơn vị + 1 bộ |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A-1250A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Chức năng | quá tải |
| Ứng dụng | Hệ thống phân phối/Trạm biến áp/Ngoài trời |
| MOQ | 1 nhóm |
|---|---|
| Bao bì | Vỏ gỗ |
| vật chất | Thép/Sứ |
| Mẫu | miễn phí sau khi đặt hàng |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Trạm biến áp truyền tải điện |
| Sử dụng | phá vỡ / kết nối |
| Độ cao | 1250A |
| Vật liệu | không vượt quá 1000m |
| Lưu lượng điện | 630A/1000A/1250A |
|---|---|
| Chức năng | Phá vỡ |
| Số lượng | 3 uint cho 1 nhóm |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
| Ứng dụng | hệ thống điện |