| Cài đặt | Chắc chắn |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB 1985-2014 |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
| Màu sắc | màu xám |
| Gói | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Vật liệu | Sứ/Thép |
| Lưu lượng điện | 630A |
| Tối đa. | 1250A |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Sử dụng | Điện cao thế |
| Loại sản phẩm | Công tắc móc |
| Lưu lượng điện | 1250A |
|---|---|
| Loại | Công tắc ngắt kết nối |
| Điện áp định số | 12kV |
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Cuộc sống cơ khí | 80 |
| Sử dụng | Bảo vệ |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Đánh giá điện áp | 12kV-36kV |
| Tốc độ gió | <700Pa |
| Xếp hạng tần suất | 50/60hz |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |
|---|---|
| Hoạt động | Thủ công/Tự động |
| Mô hình | GW9-10/1000A |
| Điện áp tối đa | 36kV |
| Sử dụng | Phá vỡ/Kiểm soát |
| Điện áp tối đa | 36kV |
|---|---|
| Max.Hiện tại | 1250A |
| Đánh giá hiện tại | 630A |
| Tần số | 50HZ |
| Ứng dụng | truyền tải điện |
| Tiêu chuẩn | GB 1985-2014 |
|---|---|
| sự sắp xếp | Bộ ngắt mạch chân không ngoài trời |
| Lưu lượng điện | 630A |
| Điện áp định số | 12KV |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Tiêu chuẩn | GB/T 11022-2011 |
|---|---|
| Cài đặt | Chắc chắn |
| sự sắp xếp | Bộ ngắt mạch chân không điện áp cao |
| Số lượng | 3 đơn vị cho 1 bộ |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
|---|---|
| Đánh giá điện áp | 12KV |
| Các điều khoản thương mại | EXW |
| MOQ | 3 đơn vị cho 1 bộ |
| Cảng | Các cảng chính ở Trung Quốc |