| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống năng lượng tái tạo |
| Tiêu chuẩn | GB/T 11022-2011 |
| MOQ | 1 nhóm |
| Vật liệu | sứ/thép không gỉ/thép |
| Số mô hình | GW9-10 |
|---|---|
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối điện áp cao |
| Số lượng | 1Nhóm(3 đơn vị) |
| Tiêu chuẩn | GB1985-2014 |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Hiện tại | 630A-1250A |
|---|---|
| Loại | Công tắc cách ly điện áp cao |
| Điện áp | 12kV-36kV |
| Ứng dụng | Hệ thống phân phối ngoài trời |
| Số lượng | 3 uint cho 1 nhóm |
| Tên sản phẩm | Công tắc cách ly cao áp GW9-10 |
|---|---|
| Loại | Công tắc móc ngoài trời |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
| Vật liệu | Gốm + thép + thép không gỉ |
| Số lượng | 3 đơn vị (1 bộ) |
| Màu sắc | màu xám |
|---|---|
| Đánh giá hiện tại | 630A |
| Chức năng | phá vỡ / kết nối |
| Số lượng | 3 đơn vị cho 1 bộ |
| Từ khóa | Công tắc cách ly điện áp cao |
| Max.Hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Loại | Công tắc móc ngoài trời |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối HV |
| Vật liệu | gốm + thép |
| nhiệt độ | -30℃-40℃ |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 80 |
| Tăng áp tối đa. | 36kV |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Tốc độ gió | 700Pa |
| Ứng dụng | Những hệ thống điện |
|---|---|
| Số mô hình | GW9-10/1250A |
| Sử dụng | để phá vỡ |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Cài đặt | Chắc chắn |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Tên sản phẩm | Công tắc móc |
| Tần số | 50HZ |
| Đánh giá hiện tại | 1250A |
|---|---|
| Loại | Công tắc ngắt kết nối ngoài trời |
| Điện áp định số | 12kV-36kV |
| Cuộc sống cơ khí | 80 |
| Từ khóa | Công tắc ngắt kết nối HV |