| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Ứng dụng | trạm biến áp |
| Độ cao | ≤1000m |
| Nhiệt độ tối đa | +40oC |
| Cường độ động đất | 8 CẤP ĐỘ |
| Vật liệu | đồ sứ |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 1000A |
| Điện áp định số | 12kV |
| số cực | 1p |
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Điện áp định số | 12kV-36kV |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 50 |
| Màu sắc | Xám |
| Cảng | thâm quyến/quảng châu |
| Đánh giá hiện tại | 1000A |
| Color | Grey |
|---|---|
| Quantity | 1 |
| Weight | 165kg |
| Rated Frequency | 50Hz |
| Keyword | High Voltage Vacuum Circuit Breaker |
| MOQ | 1 Group |
|---|---|
| Name | ZW20-12(F) high voltage vacuum circuit breaker |
| Application | High voltage substation |
| Trade Mode | EXW |
| Keyword | vacuum circuit breaker |
| Lưu lượng điện | 1000A |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 50/50/80 |
| Sử dụng | Phá vỡ hoặc kết nối |
| Mô hình sản phẩm | GW9-10/1000A |
| Các điều khoản thương mại | EXW |
| Quantity | 1group (1set+3 units) |
|---|---|
| Quality | High |
| Frequency | 50Hz |
| Application | High voltage substation |
| Temperature | -40℃-70℃ |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm |
|---|---|
| Định mức điện áp g | 12KV |
| Ứng dụng | Ngắt mạch trong chân không |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Xếp hạng tần suất | 50HZ |
| Tên | ZW32-12(F) Cầu dao gắn cực |
|---|---|
| Vật liệu | Thép/Gốm/Thép không gỉ |
| Loại | Điện áp cao/ngoài trời |
| Số lượng | 1 bộ + 3 chiếc |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Keywords | High Voltage Vacuum Circuit Breaker |
|---|---|
| Packaging | Export wooden case packing |
| Material | Stainless Steel+Porcelain+Steel |
| Quantity | 1set+3units |
| Usage | Protection |