| Rated Frequency | 50Hz |
|---|---|
| Material | Stainless Steel |
| Type | Outdoor |
| Altitude | ≤3000m |
| Wind Speed | 700Pa |
| Màu sắc | Xám |
|---|---|
| Cuộc sống cơ khí | 10000 lần |
| số cực | 3 cực |
| Bao bì | Bao bì gỗ xuất khẩu |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Rated Voltage | 12kV |
|---|---|
| Rated Current | 630A |
| Rated Frequency | 50Hz |
| Weight | 165kg |
| Altitude | Lower than 3000m |
| Năng lượng pin | 48VDC |
|---|---|
| Điện áp đầu ra | 230V |
| Sức mạnh định số | 5000W |
| Hiệu quả tối đa | 93% |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-55°C |
| Lưu lượng điện | 630A |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ + sứ |
| Số lượng | 2 (1 đơn vị + 1 bộ) |
| Sử dụng | Bảo vệ |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Chất lượng | Cấp trên |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ + Thép + Gốm |
| Số lượng | 2 (1 đơn vị + 1 bộ) |
| Từ khóa | Bộ ngắt mạch chân không ngoài trời |
| Màu sắc | Xám |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Lưu lượng điện | 630A |
| Điện áp định số | 12KV |
| Ứng dụng | Bên ngoài |
| Loại | ngắt mạch chân không |
| Điện áp đầu vào | điện áp xoay chiều 110-240V |
|---|---|
| Công suất đỉnh đầu vào | 260W |
| Điện áp đầu ra | 12v/24v |
| Gói | Thùng các - tông |
| Thời gian sạc | 0,5-20 giờ |
| Đánh giá hiện tại | 630A |
|---|---|
| Số lượng | 4 (1 bộ + 3 chiếc) |
| Ứng dụng | Trạm biến áp cao thế |
| Độ cao | ≤3000m |
| Tiêu chuẩn | GB/T11022-1999 |
| Đầu ra sạc | Bộ kẹp pin |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | kim loại + nhựa |
| Điện áp đầu vào | 12v 24v |
| Điện xuất | 12V-20AH 24V-12AH |
| hiện tại đang sạc | 0-10000 ((mA) |