| Gói | Thùng các - tông |
|---|---|
| Màu sắc | Xanh/Vàng/Bạc |
| MOQ | 50pcs |
| Vật liệu vỏ | Kim loại / Nhựa |
| Gói | Thùng các - tông |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB4706.18-2014 |
| MOQ tùy chỉnh | 100pcs |
| Vật liệu vỏ | Kim loại / Nhựa |
| Type | Outdoor Vacuum Circuit Breaker |
|---|---|
| Rated Current | 1250A |
| Altitude | ≤3000m |
| Rated Frequency | 50Hz |
| Type | Vacuum Circuit Breaker |
|---|---|
| Rated Current | 630A |
| Frequency | 50Hz |
| Standard | GB1984-2003 |
| Rated Current | 630A/1250A |
|---|---|
| Mechanical Life | 10000 times |
| Quantity | 4 (1set+3units) |
| Application | Substation |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm + Thép |
|---|---|
| Altitude | ≤3000m |
| Trade Mode | EXW |
| Temperature | -40℃~+70℃ |
| Đánh giá điện áp | 12KV |
|---|---|
| Loại | máy cắt chân không với bộ điều khiển |
| Tiêu chuẩn | GB1984-2003 |
| Từ khóa | Máy cắt điện chân không |
| Vật liệu | Thép không gỉ + Gốm |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | GB1984-2003 |
| Chế độ giao dịch | EXW |
| Số lượng | 1 bộ + 3 chiếc |